aal/PASS O

PRIVATE ACRICULTURAL SECTOR SUPPORT

TANZANIA

FOMU YA MAOMBI
KITUO ATAMIZI CHA SUA-AIC, MOROGORO

Kabla ya kujaza fomu, soma maelezo kuhusu sifa za muombaji, masharti ya kuomba
na jinsi ya kujaza fomu, na kuwasilisha fomu iliyopo chini

Sifa za Kijana zinazotakiwa: Ueledi wa ujasiriamali, maarifa, mwenye uzoefu kwenye kilimo na
kilimobiashara, awe na tabia njema, utii, nidhamu, mchapa kazi, fikra chanya, mwaminifu na
anayependa kuona matokeo chanya. Vijana wa kike wanapewa kipaumbele.

Fomu ya maombi inapatikana kwenye tovuti za AIC ( www.aic.co.tz ) na PASS ( www.pass.or.tz ); ofisi ya
SUA/SAEBS (Morogoro) na ofisi zote za PASS (Dar, Arusha, Morogoro, Mbeya, Kigoma, Mtwara, Mwanza,
na Kongwa); na kwenye Maonesho ya Nane Nane mikoa ya Simiyu, Morogoro, Mbeya, Arusha (mabanda
ya PASS) na Dodoma (banda la TALIRI).

Ada ya fomu ni shs 10,000/- Ada hiyo ilipwe kwenye akaunti ya PASS, benki ya CRDB.
o Namba ya Akaunti: 01J1076972802
o Jina la Akaunti: Private Agricultural Sector Support
o Tawi: Morogoro
o Tajajina lako ikifuatiwa na ‘Kituo Atamizi SUA-AIC’ kwenye kumbukumbu ya malipo (Bank slip);
kwa mfano: ‘Fatuma James — Kituo Atamizi SUA-AIC’
o Ada hiyo haitarejeshwa hata kama mwombaji hatachaguliwa.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 12/08/2019.

Mchakato wa maombi utajumuisha: Kujaza fomu, kulipa ada, na kuwasilisha fomu pamoja na
kumbukumbu ya malipo kwa PASS AIC.

Baada ya PASS AIC kupokea fomu; watachaguliwa vijana 200, watakaotakiwa kufika Morogoro mjini kwa
muda wa siku 7 kushiriki kwenye mchujo wa awamu ya pili. Hatua ya mwisho ya mchakato baada ya
mchujo wa pili ni kuchaguliwa kwa vijana 70 watakaoshiriki kwenye Kituo Atamizi kwa kipindi cha miezi
12 kuanzia mwezi Oktoba 2019.

Kijana atakayeshiriki kwenye mchakato wa mchujo wa awamu ya pili utakaofanyika Morogoro mijini,
atatakiwa kujikimu kwa gharama zake binafisi zikiwemo nauli, malazi na chakula.

Unaweza kutuma fomu pamoja na stakabadhi ya malipo kwa baruapepe kwenda maombi@aic.co.tz, au
kwa kupeleka kwenye ofisi za PASS iliyopo karibu nawe.



http://www.aic.co.tz/
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1 |lJina
2 | Barua pepe
3 | Simu
4 | Anwani
5 | Kijiji / Kata / Mji / Mkoa
6 | Jinsia (Kiume / Kike)
7 | Umri
8 | Hadhi ya Ndoa (chagua moja) Sijaoa / Nimeoa-olewa / Nimeachika / Mjane / mengineyo
9 | Elimu (chagua moja) Darasa la 7 / Kidato cha 4 / Kidato cha 6 / Chuo / Sina elimu
10 | Uzoefu wako juu ya kilimo
(Taja / Toa maelezo)
11 | Uzoefu wako juu ya
Kilimobiashara
(Taja / Toa maelezo)
12 | Shughuli kuu ya kiuchumi Uzalishaji wa mazao / ufugaji / usindikaji / biashara / sina
unayofanya/jihusisha nayo shughuli
(chagua unayofanya; toa
maelezo ya kina)
13 | Kwa nini unataka kujiunga na

Vituo Atamizi vya PASS AIC?

(Toa maelezo)




